![](https://baogiaothong.mediacdn.vn/upload/images/2020-3/article_img/2020-07-09/75398208-294464321820816-7763696591368255175-n-1594272066-width1004height565.jpg)
Khoảng 6h15 sáng 9/7, xe ben BKS 43C-184.36 do tài xế Nguyễn Mạnh Hùng (SN 1972, trú quận Liên Chiểu, Đà Nẵng) điều khiển lưu thông trên đường Tôn Đức Thắng, hướng từ cầu vượt Ngã ba Huế về quận Liên Chiểu.
Khi đến gần Tôn Đức Thắng - Hoàng Văn Thái (địa phận phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu) thì xảy ra va chạm với xe máy BKS 43C1-332.58, do bà Nguyễn Thị H. (SN 1966, trú thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam) điều khiển chạy cùng chiều.
Hậu quả, bà H. tử vong tại chỗ, xe máy bị hư hỏng. Được biết, bà H. gặp nạn trên đường đi làm.
Nguyên nhân vụ tai nạn đang được cơ quan chức năng điều tra, làm rõ.
Bình luận bài viết (0)
Gửi bình luận