Trao đổi với PV Báo Giao thông, Chỉ huy Đội Cảnh sát giao thông - trật tự, Công an quận Cầu Giấy, TP Hà Nội cho biết, khoảng 5h15 sáng nay (2/5), tại vị trí trước cửa số 141 phố Nguyễn Ngọc Vũ (phường Trung Hòa) xảy ra vụ tai nạn khiến một người phụ nữ tử vong tại chỗ.
![Va chạm với xe đạp, người phụ nữ đi xe máy tử vong tại chỗ- Ảnh 1. Va chạm với xe đạp, người phụ nữ đi xe máy tử vong tại chỗ- Ảnh 1.](https://baogiaothong.mediacdn.vn/603483875699699712/2024/5/2/g-171462397760942812559.jpg)
Va chạm với xe đạp, người phụ nữ đi xe máy tử vong tại chỗ trên phố ở Hà Nội.
Cụ thể, khoảng thời gian trên chị Nguyễn Thị T (SN 1987, trú tại huyện Phúc Thọ, TP Hà Nội) điều khiển xe máy biển số 30L3-85.XX va chạm với xe đạp do bà Trần Thị D (SN 1968, thường trú tại phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy) điều khiển.
Hậu quả vụ va chạm khiến hai xe đổ ra đường, chị T tử vong tại chỗ. Cơ quan chức năng kiểm tra nồng độ cồn đối với bà D cho kết quả bằng 0.
"Hiện lực lượng chức năng đang tiến hành làm rõ nguyên nhân của vụ tai nạn giao thông", Chỉ huy Đội Cảnh sát giao thông - trật tự, Công an quận Cầu Giấy thông tin.
Bình luận bài viết (0)
Gửi bình luận