![](https://baogiaothong.mediacdn.vn/upload/images/2019-4/article_img/2019-11-20/75610870-554765425080452-6972884077980418048-n-2-1574212433-width1004height565.jpg)
Sáng 20/11, trao đổi với PV Báo Giao thông, một cán bộ Đội CSGT số 7 (Phòng CSGT Công an TP Hà Nội) xác nhận, lực lượng chức năng quận Công an quận Cầu Giấy đã có mặt khám nghiệm hiện trường vụ tai nạn ô tô bốc cháy, một phụ nữ tử vong tại chỗ.
Video hiện trường vụ tai nạn kinh hoàng
Thông tin ban đầu, vào khoảng 7h25 sáng cùng ngày (20/11) tại ngã tư Lê Văn Lương - Nguyễn Ngọc Vũ (thuộc địa bàn quận Cầu Giấy) đã xảy vụ TNGT liên quan đến 2 ô tô. Ngay sau đó, bất ngờ một ô tô tông và cuốn nhiều xe máy vào gầm rồi bốc cháy. Vụ tai nạn khiến 1 người phụ nữ tử vong tại chỗ.
Tại hiện trường, một xe máy biển kiểm soát 18D1 - 41818 văng ra giữa đường. Người dân tụ tập xem đám cháy khá đông.
![](https://baogiaothong.mediacdn.vn/upload/images/2019-4/article_img/2019-11-20/o-to-chay-1574213612-width717height957.jpg)
Chỉ huy Đội CSGT số 7 thông tin thêm, ngay sau khi xảy ra vụ tai nạn thương tâm trên, lực lượng CSGT số 7 có mặt bảo vệ hiện trường, đồng thời phối hợp với Công an quận Cầu Giấy xác định nguyên nhân vụ tai nạn.
![](https://baogiaothong.mediacdn.vn/upload/images/2019-4/article_img/2019-11-20/74693318-1986852834751223-698806563632054272-n-3-1574212518-width1004height565.jpg)
Báo Giao thông sẽ tiếp tục thông tin tới bạn đọc.
Bình luận bài viết (0)
Gửi bình luận