Theo ghi nhận của PV, sáng mùng 2 Tết (tức 11/2) trên các tuyến đường miền Đông Nam Bộ khá thông thoáng, chủ yếu là xe của người dân đi du xuân, không có xe tải, xe chở hàng.
Các tuyến đi Vũng Tàu, Phan Thiết, Nha Trang, hướng QL51 (đi Vũng Tàu) hoặc QL20 đi Đà Lạt đều thông thoáng. Cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây vốn luôn dày đặc xe cộ nay cũng "dễ thở" hơn nhiều.
Lối vào trạm dừng nghỉ trên cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây di chuyển thuận lợi.
Chỉ riêng trạm thu phí cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây (đặt đầu cao tốc Phan Thiết - Dầu Giây) xe di chuyển chậm do chờ qua trạm.
Một số hình ảnh PV ghi nhận:
Bình luận bài viết (0)
Gửi bình luận