Hiện trường vụ xảy ra tai nạn. Ảnh: NDCC.
Sáng 14/5, Chi cục QLĐB I.6 cho biết, vụ tai nạn xảy ra vào khoảng 8h15 cùng ngày tại Km 30+770 QL.5 đoạn qua địa phận phường Minh Đức, thị xã Mỹ Hào, tỉnh Hưng Yên.
Thời điểm trên, xe tải mang BKS 15C-216.31 đi theo hướng Hà Nội - Hải Phòng đã va chạm với xe container BKS 15C-121.22 kéo theo rơ moóc BKS 15R-057.13 lưu thông cùng chiều.
Tại hiện trường, cabin xe tải biến dạng và hư hỏng nặng, tài xế bị thương nặng mắc kẹt bên trong được người dân và lực lượng chức năng phá cửa giải cứu.
Nguyên nhân của vụ tai nạn đang được làm rõ.
Bình luận bài viết (0)
Gửi bình luận